Safofin hannu na TPEsuna da cikakken embossed don ƙara riko.Suna ba da ingantacciyar kariyar shinge, kuma sun fi muhalli kuma suna da rahusa maimakon safofin hannu na vinyl.
Safofin hannu na TPE sun fi ƙarfin ƙarfi, ƙarfi da dacewa da daidaitattun safofin hannu na PE.
An yi su daga elastomer na thermoplastic kuma an kera su don sarrafa abinci mai haske da amfani da masana'antu masu haske.
Polyethyleneyana ɗaya daga cikin robobi na yau da kullun kuma mafi arha, yawanci ana gano su ta hanyar harafin farko na PE.Filastik ne tare da ingantaccen kwanciyar hankali na sinadarai, don haka galibi ana amfani dashi azaman insulator kuma yana samar da fina-finai (jakunkuna da foils) don saduwa da abinci.A cikin yanayin safofin hannu da za a iya zubar da su, ana yin su ta hanyar yankan da zazzage fina-finai.
Babban density polyethylene (HDPE) ya fi wuya da wuya fiye da ƙananan polyethylene, kuma ana amfani dashi don yin safar hannu tare da mafi ƙarancin farashi (duba amfani da tashoshin gas ko shaguna).
Low density polyethylene (LDPE) abu ne mai sassauƙa tare da ƙarancin ƙarfi, don haka ana amfani dashi don safofin hannu waɗanda ke buƙatar mafi girman hankali da walƙiya mai laushi, kamar a fagen likitanci.
CPE (simintin gyare-gyaren PE) wani tsari ne na polyethylene.Saboda calending, yana gabatar da wani m surface na musamman, wanda zai iya cimma mafi girma hankali da kuma riko.
Ana yin safofin hannu na TPE na thermoplastic elastomer, polymer wanda za'a iya kafa sau da yawa lokacin zafi.Thermoplastic elastomer kuma yana da elasticity iri ɗaya da roba.
Kamar safofin hannu na CPE, safofin hannu na TPE sun shahara saboda dorewarsu.Nauyin su ya fi sauƙi fiye da safofin hannu na CPE, kuma suna da sassauƙa da samfurori na roba.
Muna da ƙwararrun injiniyoyi, ƙungiyar tallace-tallace masu inganci da ƙimar ƙimar farashi, wanda zai iya jawo hankalin abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.
BRC da BSCI suna duba masana'antar mu kowace shekara.Kuma samfuranmu na iya cika ma'aunin EU, FDA da Dokar Abinci ta Japan.